![กิจกรรมจิตอาสาพัฒนากับทางอำเภอเสนา เนื่องในโอกาสวันปิยมหาราช](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749622_0-538x218.jpg)
วันอังคารที่ 17 ตุลาคม 2566
———————————————
องค์การบริหารส่วนตำบลสามตุ่ม นำโดยนายหงษ์ทอง จูตะโกมล หัวหน้าสำนักปลัด ข้าราชการ พนักงานในสังกัด ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนากับทางอำเภอเสนา เนื่องในโอกาสวันปิยมหาราช ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านหลวง อำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
———————————————
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749588_0-300x225.jpg)
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749589_0-300x225.jpg)
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749590_0-300x225.jpg)
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749593_0-300x225.jpg)
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749594_0-300x225.jpg)
![](http://samtoom.org/wp-content/uploads/2023/10/749597_0-300x225.jpg)
19
ต.ค.
ต.ค.
About the Author: